• สมัครตัวแทน

ขายที่ดินถูกมาก 85 ไร่ ถ. เข้าออก 3สาย หทัยราษฏร์ นิมิตรใหม่ วงแหวนลำลูกกา แฟชั่

ลงประกาศเมื่อ 27 ม.ค. 2566 อัพเดทล่าสุด 27 ม.ค. 2566 02:43:23 น. เข้าชม 269 ครั้ง

รายละเอียด

รหัสประกาศ : LA-BKK-3951

ประเภทอสังหาฯ : ที่ดิน

ชื่อโครงการ : เดอะ แพลนท์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5

ที่ตั้ง : เดอะ แพลนท์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5 ใกล้ แฟชั่น ไอส์แลนด์ หทัยราษฎร์ 1.5 กม. นิมิตรใหม่

อำเภอ/เขต : เขตคลองสามวา

จังหวัด : กรุงเทพมหานคร

พื้นที่ : 1 ตารางวา 1 งาน 86 ไร่

จำนวนห้องนอน : 0

จำนวนห้องน้ำ : 0

จำนวนชั้น : 1

ประเภทประกาศ : ขาย

ราคา : 3,999,999 บาท

ชื่อผู้ประกาศ : ณัฐพงศ์ (นัท)

เบอร์โทรศัพท์ : 0947954089

Email : nuttazun@gmail.com

เว็บไซต์ : https://www.nsplatform.gqgranit.com

วันที่ลงประกาศ : 27 ม.ค. 2566

อัพเดทล่าสุด : 27 ม.ค. 2566 02:43:23 น.

ดูโปรไฟล์ตัวแทน คลิกที่นี่

รายละเอียดเพิ่มเติม

แฟชั่น ไอซ์แลนด์ ขายที่ดินถูกมาก 3.99 ล้านต่อไร่ 85 ไร่ ถ. เข้าออก 3 สาย หทัยราษฏร์ นิมิตรใหม่ วงแหวนลำลูกกาคลอง 6 ปตท. ยินดีรับนายหน้า
Fashion Island Sell Cheapest Land 3.99 Million Baht-Rai 85Rai 3Main Rd. HataiRat Nimitmai Lumlooka Klong6
PTT Welcome Agent

ราษฏร์นิมิตร นิมิตรใหม่ 57-59 หทัยราษฏร์ 44-46
วงแหวนฯ-ลำลูกกาคลอง 6
แขวงสามวาตะวันออก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร 10510

4 ล้านต่อไร่ 85 ไร่ 339.9 ล้าน
ที่ดินกว้างประมาณ 220 เมตร ลึกประมาณ 800 เมตร

อยู่ในพื้นที่สีเขียว ก.3-7
FAR 1:1
OSR 40%

สามารถทำทำทาวน์โฮม และบ้านเดี่ยวได้
โครงการที่ทำมาแล้ว
Lalin Town - Lanceo Crib ลำลูกกาคลอง 6 500 ม.
เดอะ แพลนท์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
เสนาวิลล์ ลำลูกกา-คลอง6
เดอะ แพลนท์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 5
หมู่บ้านศุภาลัยวิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา-คลอง 5
ศุภาลัยการ์วิลล์

4 ห้องนอน 2ที่จอดรถได้

สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า(สายสีเขียว)
แฟชั่น ไอส์แลนด์
แยก - หทัยราษฎร์-ราษฎร์นิมิตร ( 1.5 กม.)
แยก - นิมิตใหม่-ไมตรีจิต ( 2.2 กม.)
แยก - ลำลูกกาคลอง 7 ( 2.4 กม.)
แยก - สุขาภิบาล 5-สายไหม ( 4.6 กม.)
แยก - สายไหม ( 4.9 กม.)
Lalin Town - Lanceo Crib ลำลูกกาคลอง 6 500 ม.
โรงพยาบาล คลองสามวา ( 2.9 กม.)
โรงพยาบาลซีจีเอชสายไหม ( 4.9 กม.)
โรงพยาบาลสายไหม ( 4.9 กม.)
สนามกอล์ฟธัญธานี ( 3.5 กม.)
สนามกอล์ฟ ธัญญะ ( 5 กม.)

เจรจาต่อรองได้ทุกกรณี (Negotiable)
ราคานี้รวมค่าส่วนกลางแล้ว (Included Public Maintenance Fee)
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่
Mr. Nuttapong ( นัท)
Tel.&ID Line 0805735582
Tel.&ID Line 0620628934
Tel.&ID Line 0994487669
โทร ศูนย์หกสองศูนย์หกแสนแปดเก้าสามสี่
TEL. Zero six two zero six eight nine three four

พูดคุยกับเราได้ที่
Inbox Line https://bit.ly/39UAUka
Inbox fb https://m.me/Nutplatform/
_______________________________________
https://www.nsplatform.gqgranit.com/
______________________________________________________
พิเศษ!!สุดๆ ผู้ที่เช่า หรือ ซื้อกับเรา เรามี https://www.nutplatform.com/ ให้ท่านลงขายสินค้าของท่านฟรี!! ซึ่งเป็นรายรับหรือการตลาดอีก1ช่องทาง